கர்நாடக முதல்வராக பதவியேற்க உள்ள குமாரசாமி காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு அழைப்பு விடுத்தார்

புதுதில்லி : கர்நாடக முதல்வராக பதவியேற்க உள்ள குமாரசாமி அகில இந்திய காங்கிரஸ் கட்சியின் தலைவர் ராகுல் காந்தி யை புதுதில்லி யில் நேரில் சந்தித்து மலர் கொத்து கொடுத்து வாழ்த்துக்களை பெற்றார் தொடர்ந்து தான் கர்நாடக மாநில முதல்வராக பொறுப்பேற்கும் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் என அழைப்பு விடுத்தார் முன்னாள் காங்கிரஸ் தலைவர் சோனியா காந்திக்கும் அழைப்பு விடுத்தார்

புதுதில்லி : கர்நாடக முதல்வராக பதவியேற்க உள்ள குமாரசாமி அகில இந்திய காங்கிரஸ் கட்சியின் தலைவர் ராகுல் காந்தி யை புதுதில்லி யில் நேரில் சந்தித்து மலர் கொத்து கொடுத்து வாழ்த்துக்களை பெற்றார் தொடர்ந்து தான் கர்நாடக மாநில முதல்வராக பொறுப்பேற்கும் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் என அழைப்பு விடுத்தார் முன்னாள் காங்கிரஸ் தலைவர் சோனியா காந்திக்கும் அழைப்பு விடுத்தார்

புதுதில்லி : கர்நாடக முதல்வராக பதவியேற்க உள்ள குமாரசாமி அகில இந்திய காங்கிரஸ் கட்சியின் தலைவர் ராகுல் காந்தி யை புதுதில்லி யில் நேரில் சந்தித்து மலர் கொத்து கொடுத்து வாழ்த்துக்களை பெற்றார் தொடர்ந்து தான் கர்நாடக மாநில முதல்வராக பொறுப்பேற்கும் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள வேண்டும் என அழைப்பு விடுத்தார் முன்னாள் காங்கிரஸ் தலைவர் சோனியா காந்திக்கும் அழைப்பு விடுத்தார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *